DUKA LA KISASA LA NGUO ZA WATOTO KUTOKA CHINA LA BABY FASHION LIMESHA MZIGO MPYA KWA POA KABISA

Baby Fashion ni duka linalomilikiwa na mtumishi wa Mungu ambaye ameokoka na anamtumikia Mungu. Baada ya kupata maono ya ujasiriamali ndipo alipoamua kufanya kazi hii ya kuuza nguo za watoto tu. Duka hili limekuwa baraka kwa walio wengi waliofika na kujipatia nguo zenye kiwango cha juu sana kwa bei nafuu kabisa.

UNAWEZA KUWASILINA NA MTUMISHI WA MUNGU
+255 712 873313



 


 

ANGALIA NGUO ZINGINE KWA KUBONYEZA "READ MORE" HAPO CHINI



















































































































0